Home
Pixel Camera banner
Pixel Camera icon

Pixel Camera

Google LLC
3 ★ Einkunn
9,9 milljónirNiðurhal
22. júní 2026Uppfært á
EveryoneEfniseinkunn

Öryggi · Pixel Camera

SHA Signature
Engin undirskrift tiltæk.

Hvað er nýtt í Pixel Camera 4.1.006.135988111

Síðast uppfært þann 22. júní 2026

Pixel Camera. Download the latest version of Pixel Camera to enjoy new features and updates.

Pixel Camera Algengar spurningar

Uppsetning Pixel Camera gæti mistekist vegna skorts á geymsluplássi, lélegrar nettengingar eða samhæfni Android tækisins þíns. Vinsamlegast athugaðu lágmarkskröfur fyrst.

Pixel Camera er óhætt að hlaða niður af þessari vefsíðu þar sem hún er með trausta og staðfesta stafræna undirskrift frá þróunaraðila sínum.

Farðu á útgáfusíðuna til að skoða og hlaða niður eldri útgáfum af Pixel Camera.

Frekari upplýsingar

Nafn pakka
com.google.android.GoogleCamera
Krefst Android
Android 5.0+
Efniseinkunn
Everyone
Arkitektúr
arm64-v8a
Heimildir
36
Undirskrift
4255937cadce217ec57ce26be3f9b4b70c6635042cb4a4c64ec7f2cf70eb69ce

Öruggt og hratt niðurhal APK

Við notum undirskriftarstaðfestingu til að tryggja víruslaust Pixel Camera APK niðurhal fyrir þig.

Undirbúa niðurhal (s) Sækja Pixel Camera

Niðurhalið þitt verður tilbúið innan skamms...