Home
Car Simulator 2 banner
Car Simulator 2 icon

Car Simulator 2

OppanaGames FZC LLC
5 ★ Einkunn
2,9 milljónirNiðurhal
22. júní 2026Uppfært á
Everyone 10Efniseinkunn

Öryggi · Car Simulator 2

SHA Signature
Engin undirskrift tiltæk.

Hvað er nýtt í Car Simulator 2 1.57.13

Síðast uppfært þann 22. júní 2026

Car Simulator 2. Download the latest version of Car Simulator 2 to enjoy new features and updates.

Car Simulator 2 Algengar spurningar

Uppsetning Car Simulator 2 gæti mistekist vegna skorts á geymsluplássi, lélegrar nettengingar eða samhæfni Android tækisins þíns. Vinsamlegast athugaðu lágmarkskröfur fyrst.

Car Simulator 2 er óhætt að hlaða niður af þessari vefsíðu þar sem hún er með trausta og staðfesta stafræna undirskrift frá þróunaraðila sínum.

Farðu á útgáfusíðuna til að skoða og hlaða niður eldri útgáfum af Car Simulator 2.

Frekari upplýsingar

Nafn pakka
com.oppanagames.car.simulator
Krefst Android
Android 5.0+
Efniseinkunn
Everyone 10
Arkitektúr
arm64-v8a,armeabi-v7a
Heimildir
16
Undirskrift
6d3c987ce463d6562d68e53d47151af3ac9402d017fe644b7cdb13a84fdc18c4

Öruggt og hratt niðurhal APK

Við notum undirskriftarstaðfestingu til að tryggja víruslaust Car Simulator 2 APK niðurhal fyrir þig.

Undirbúa niðurhal (s) Sækja Car Simulator 2

Niðurhalið þitt verður tilbúið innan skamms...