Home
Boom Beach banner
Boom Beach icon

Boom Beach

Supercell
4 ★ Einkunn
2,1 milljónirNiðurhal
22. júní 2026Uppfært á
Everyone 10Efniseinkunn

Öryggi · Boom Beach

SHA Signature
Engin undirskrift tiltæk.

Hvað er nýtt í Boom Beach 57.142

Síðast uppfært þann 22. júní 2026

Boom Beach. Download the latest version of Boom Beach to enjoy new features and updates.

Boom Beach Algengar spurningar

Uppsetning Boom Beach gæti mistekist vegna skorts á geymsluplássi, lélegrar nettengingar eða samhæfni Android tækisins þíns. Vinsamlegast athugaðu lágmarkskröfur fyrst.

Boom Beach er óhætt að hlaða niður af þessari vefsíðu þar sem hún er með trausta og staðfesta stafræna undirskrift frá þróunaraðila sínum.

Farðu á útgáfusíðuna til að skoða og hlaða niður eldri útgáfum af Boom Beach.

Frekari upplýsingar

Nafn pakka
com.supercell.boombeach
Krefst Android
Android 5.0+
Efniseinkunn
Everyone 10
Arkitektúr
arm64-v8a
Heimildir
22
Undirskrift
adba32af439859babb8c7084cf45479a77d88474e78b961896af1da07455dea8

Öruggt og hratt niðurhal APK

Við notum undirskriftarstaðfestingu til að tryggja víruslaust Boom Beach APK niðurhal fyrir þig.

Undirbúa niðurhal (s) Sækja Boom Beach

Niðurhalið þitt verður tilbúið innan skamms...