Home
Microsoft Edge: Web Browser banner
Microsoft Edge: Web Browser icon

Microsoft Edge: Web Browser

Microsoft Corporation
5 ★ Đánh giá
3,6 triệuTải xuống
Ngày 22 tháng 6 năm 2026Đã cập nhật vào
EveryoneXếp hạng nội dung

Bảo mật · Microsoft Edge: Web Browser

SHA Signature
Không có chữ ký có sẵn.

Có gì mới trong Microsoft Edge: Web Browser 136.0.3240.91

Cập nhật lần cuối vào Ngày 22 tháng 6 năm 2026

Microsoft Edge: Web Browser. Download the latest version of Microsoft Edge: Web Browser to enjoy new features and updates.

Câu hỏi thường gặp về Microsoft Edge: Web Browser

Quá trình cài đặt Microsoft Edge: Web Browser có thể không thành công do thiếu bộ nhớ thiết bị, kết nối mạng kém hoặc tính tương thích của thiết bị Android của bạn. Vui lòng kiểm tra các yêu cầu tối thiểu trước.

Microsoft Edge: Web Browser có thể tải xuống an toàn từ trang web này vì nó có chữ ký điện tử đáng tin cậy và được xác minh từ nhà phát triển.

Hãy truy cập trang phiên bản để duyệt và tải xuống các phiên bản cũ hơn của Microsoft Edge: Web Browser.

Thêm thông tin

Tên gói
com.microsoft.emmx
Yêu cầu Android
Android 5.0+
Xếp hạng nội dung
Everyone
Ngành kiến ​​​​trúc
arm64-v8a
Quyền
63
Chữ ký
fc6cf1bb56cb96be875a742c4d4a7e10fdf5320929647f5dab002f756f31a7b5

Tải xuống APK an toàn và nhanh chóng

Chúng tôi sử dụng xác minh chữ ký để đảm bảo tải xuống APK Microsoft Edge: Web Browser không có vi-rút cho bạn.

Đang chuẩn bị tải xuống (s) Tải xuống Microsoft Edge: Web Browser

Quá trình tải xuống của bạn sẽ sớm sẵn sàng...