Home
Opera Mini banner
Opera Mini icon

Opera Mini

Opera
5 ★ Đánh giá
20,1 triệuTải xuống
Ngày 22 tháng 6 năm 2026Đã cập nhật vào
EveryoneXếp hạng nội dung

Bảo mật · Opera Mini

SHA Signature
Không có chữ ký có sẵn.

Có gì mới trong Opera Mini 93.0.2254.78340

Cập nhật lần cuối vào Ngày 22 tháng 6 năm 2026

Opera Mini. Download the latest version of Opera Mini to enjoy new features and updates.

Câu hỏi thường gặp về Opera Mini

Quá trình cài đặt Opera Mini có thể không thành công do thiếu bộ nhớ thiết bị, kết nối mạng kém hoặc tính tương thích của thiết bị Android của bạn. Vui lòng kiểm tra các yêu cầu tối thiểu trước.

Opera Mini có thể tải xuống an toàn từ trang web này vì nó có chữ ký điện tử đáng tin cậy và được xác minh từ nhà phát triển.

Hãy truy cập trang phiên bản để duyệt và tải xuống các phiên bản cũ hơn của Opera Mini.

Thêm thông tin

Tên gói
com.opera.mini.native
Yêu cầu Android
Android 5.0+
Xếp hạng nội dung
Everyone
Ngành kiến ​​​​trúc
arm64-v8a
Quyền
43
Chữ ký
c7dbf07f75949fcbafe7ce8173af6e10cef5920a1a4e918689709939cbc040f5

Tải xuống APK an toàn và nhanh chóng

Chúng tôi sử dụng xác minh chữ ký để đảm bảo tải xuống APK Opera Mini không có vi-rút cho bạn.

Đang chuẩn bị tải xuống (s) Tải xuống Opera Mini

Quá trình tải xuống của bạn sẽ sớm sẵn sàng...